Thiết bị mạng Vivotek

86/8 Đường số 2, P. Trường Thọ, Q.Thủ Đức, TP. HCM vienthongstm@gmail.com 0886 078 479
Facebook Twitter Linkedin Google +
Vietnamese English
Danh mục sản phẩm
Hỗ trợ kinh doanh
  • Sales : 0886078479

    Zalo contact

  • CN Phan Thiêt : 0913538863

    Zalo contact

  • CN Đồng Nai : 0902350340

    Zalo contact

  • CN Đà Nẵng : 0855644229

    Zalo contact

  • CN ĐakLăk : 0909665156

    Zalo contact

  • Kỹ Thuật - Support : 0902644229

    Zalo contact

Hotline : 0886 078 479

Email : vienthongstm@gmail.com

Thiết bị mạng Vivotek
Bộ thu phát SFP 1000Base-T Vivotek SFP-1000-CPTX-X1

Mã số: Vivotek SFP-1000-CPTX-X1

Giá: 2.300.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Bộ thu phát SFP 1000Base-T Vivotek SFP-1000-CPTX-X1
Bộ thu phát SFP 1000Base-T Vivotek SFP-1000-CPTX-X1I

Mã số: Vivotek SFP-1000-CPTX-X1I

Giá: 3.500.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Bộ thu phát SFP 1000Base-T Vivotek SFP-1000-CPTX-X1I
Gigabit mini GBIC Multi Mode 1310nm SFP Transceiver Vivotek SFP-1000-MM13-02

Mã số: Vivotek SFP-1000-MM13-02

Giá: 1.200.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Gigabit mini GBIC Multi Mode 1310nm SFP Transceiver Vivotek SFP-1000-MM13-02
Bộ thu phát tín hiệu công nghiệp Gigabit mini GBIC đa chế độ 1310nm Vivotek SFP-1000-MM13-02I

Mã số: Vivotek SFP-1000-MM13-02I

Giá: 1.600.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Bộ thu phát tín hiệu công nghiệp Gigabit mini GBIC đa chế độ 1310nm Vivotek SFP-1000-MM13-02I
Gigabit mini GBIC Multi Mode 850nm SFP Transceiver Vivotek SFP-1000-MM85-X5

Mã số: Vivotek SFP-1000-MM85-X5

Giá: 1.000.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Gigabit mini GBIC Multi Mode 850nm SFP Transceiver Vivotek SFP-1000-MM85-X5
Bộ thu phát tín hiệu công nghiệp Gigabit mini GBIC đa chế độ 850nm Vivotek SFP-1000-MM85-X5I

Mã số: Vivotek SFP-1000-MM85-X5I

Giá: 1.300.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Bộ thu phát tín hiệu công nghiệp Gigabit mini GBIC đa chế độ 850nm Vivotek SFP-1000-MM85-X5I
Gigabit mini GBIC Single Mode 1310nm SFP Transceiver Vivotek SFP-1000-SM13-10

Mã số: Vivotek SFP-1000-SM13-10

Giá: 1.200.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Gigabit mini GBIC Single Mode 1310nm SFP Transceiver Vivotek SFP-1000-SM13-10
Bộ thu phát công nghiệp Gigabit mini GBIC đơn chế độ 1310nm Vivotek SFP-1000-SM13-10I

Mã số: Vivotek SFP-1000-SM13-10I

Giá: 1.600.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Bộ thu phát công nghiệp Gigabit mini GBIC đơn chế độ 1310nm Vivotek SFP-1000-SM13-10I
Gigabit mini GBIC Single Mode 1310nm SFP Transceiver Vivotek SFP-1000-SM13-40

Mã số: Vivotek SFP-1000-SM13-40

Giá: 1.800.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Gigabit mini GBIC Single Mode 1310nm SFP Transceiver Vivotek SFP-1000-SM13-40
Bộ thu phát công nghiệp Gigabit mini GBIC đơn chế độ 1310nm Vivotek SFP-1000-SM13-40I

Mã số: Vivotek SFP-1000-SM13-40I

Giá: 2.000.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Bộ thu phát công nghiệp Gigabit mini GBIC đơn chế độ 1310nm Vivotek SFP-1000-SM13-40I
10 Gigabit Mini GBIC Đa chế độ 850nm SFP thu phát Vivotek SFP-2000-MM85-X3

Mã số: Vivotek SFP-2000-MM85-X3

Giá: 3.300.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

10 Gigabit Mini GBIC Đa chế độ 850nm SFP thu phát Vivotek SFP-2000-MM85-X3
Bộ thu phát SFP 10 Gigabit Mini GBIC 1310nm Vivotek SFP-2000-SM13-10

Mã số: Vivotek SFP-2000-SM13-10

Giá: 6.700.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Bộ thu phát SFP 10 Gigabit Mini GBIC 1310nm Vivotek SFP-2000-SM13-10
Bộ đổi nguồn 54VDC Vivotek HLG-240H-54

Mã số: Vivotek HLG-240H-54

Giá: 4.200.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Bộ đổi nguồn 54VDC Vivotek HLG-240H-54
Bộ đổi nguồn 48VDC Vivotek NDR-75-48

Mã số: Vivotek NDR-75-48

Giá: 1.400.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Bộ đổi nguồn 48VDC Vivotek NDR-75-48
Bộ đổi nguồn 48VDC Vivotek NDR-120-48

Mã số: Vivotek NDR-120-48

Giá: 1.700.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Bộ đổi nguồn 48VDC Vivotek NDR-120-48
Bộ đổi nguồn 12VDC Vivotek MDR-10-12

Mã số: Vivotek MDR-10-12

Giá: 900.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Bộ đổi nguồn 12VDC Vivotek MDR-10-12
Bộ đổi nguồn 48VDC Vivotek NDR-240-48

Mã số: Vivotek NDR-240-48

Giá: 2.900.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Bộ đổi nguồn 48VDC Vivotek NDR-240-48
Bộ đổi nguồn 24VDC Vivotek HLG-60H-24

Mã số: Vivotek HLG-60H-24

Giá: 1.900.000 VNĐ

(Liên hệ để có giá tốt hơn)

Bộ đổi nguồn 24VDC Vivotek HLG-60H-24
Bộ đổi nguồn 24VDC Vivotek HLG-120H-24

Mã số: Vivotek HLG-120H-24